Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường số 1 Chợ Chùa, kinh doanh đỉnh, đang có dòng tiền 8 triệu/tháng, giá 7,5 tỷ

Ngày đăng: 29/07/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền đường số 1 Chợ Chùa, vị trí đắc địa, kinh doanh siêu lợi nhuận!

Diện tích siêu rộng rãi 147m2, full thổ cư 100%, mặt tiền ngang 5m siêu đẹp.

Thiết kế ấm cúng với 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 1 bếp, nhà vệ sinh đầy đủ tiện nghi, có chỗ đậu ô tô thoải mái, sân sau rộng rãi tha hồ chill.

Vị trí khỏi bàn, mặt tiền đường số 1, đối diện quán cà phê Gu Việt, cách chợ Chùa (Tân Thành) chỉ 50m, thuận tiện kinh doanh buôn bán.

Full nội thất xịn xò: 2 máy lạnh mát rượi, dụng cụ bếp đầy đủ, giường ngủ êm ái...

Giá chỉ 7.5 tỷ, đang cho thuê 8 triệu/tháng, đầu tư là lời ngay!

Liên hệ ngay Xuân 0368613441 để xem nhà và chốt deal nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

036 861 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 29,4m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

3 PN
147 m²
51,02 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Số 1, P. Phú Tân, Tp. Bến Tre, T. Bến Tre
XN

Xuân Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường số 1 Chợ Chùa, kinh doanh đỉnh, đang có dòng tiền 8 triệu/tháng, giá 7,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.