Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền giá tốt tại Bến Tre, diện tích 120m2, đầy đủ tiện nghi

Ngày đăng: 22/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng
Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tuyệt vời tại ấp 2, xã Phú Nhuận, thành phố Bến Tre!
Thông tin chi tiết

Diện tích 120m2 (5m x 24m), thổ cư 65m2

Loại đất Đất ở, quy hoạch rõ ràng

Thiết kế Sân ô tô rộng rãi, phòng khách thoáng đãng, 2 phòng ngủ tiện nghi, bếp ấm cúng và toilet sạch sẽ

Ưu điểm Mặt tiền đẹp, thuận lợi cho việc kinh doanh, buôn bán

Giá bán cực kỳ hấp dẫn 1.750 tỷ (đã bao gồm thuế và phí sang tên).

Liên hệ ngay VINH để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu căn nhà mơ ước 0939552456.
Xem thêm

Liên hệ:

093 955 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 24m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

1,75 tỷ

2 PN
120 m²
14,58 triệu/m²
X. Phú Nhuận, Tp. Bến Tre, T. Bến Tre
0

0939552456

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền giá tốt tại Bến Tre, diện tích 120m2, đầy đủ tiện nghi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.