Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, phường Phước Nguyên, Bà Rịa, diện tích 202m2, hướng Đông Nam

Ngày đăng: 24/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, phường Phước Nguyên, thành phố Bà Rịa
Vị trí đắc địa ngay bên cạnh quảng trường thành phố, khu vực kinh doanh buôn bán đa ngành nghề
Diện tích: 10m x 20,4m, tổng 202m2, có 98m2 thổ cư
Hướng: Đông Nam, giá bán: 12 tỷ
Liên hệ anh Hiếu 0794800099 để xem đất
Xem thêm

Liên hệ:

079 480 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 20,4m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đắc địa - Ngã 3-4-5-6, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

12 tỷ

204 m²
58,82 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. Phước Nguyên, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TH

Trần Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, phường Phước Nguyên, Bà Rịa, diện tích 202m2, hướng Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.