Tin đăng đã hết hạn.

Tọa lạc tại trái tim phồn hoa của Bà Rịa, một căn nhà phố khang trang đang chờ đón chủ nhân mới

Ngày đăng: 13/09/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại trái tim phồn hoa của Bà Rịa, một căn nhà phố khang trang đang chờ đón chủ nhân mới. Với kết cấu vững chãi gồm 1 trệt và 2 lầu, ngôi nhà mang đến không gian sống rộng rãi và tiện nghi. Bên trong, 5 phòng ngủ ấm cúng và 5 nhà vệ sinh hiện đại đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt của đại gia đình. Đặc biệt, căn nhà được trang bị đầy đủ nội thất cao cấp, sẵn sàng để bạn và gia đình dọn vào ở ngay, chỉ cần xách vali.
Mặt tiền kinh doanh đắt giá, lý tưởng để mở cửa hàng, văn phòng hay bất kỳ loại hình kinh doanh nào bạn mong muốn, mang lại tiềm năng sinh lời hấp dẫn. Vị trí đắc địa ngay trung tâm TP. Bà Rịa, gần kề chợ truyền thống, siêu thị Go sầm uất và trung tâm hành chính, mọi tiện ích cuộc sống đều nằm trong tầm tay. Hệ thống trường học các cấp từ mầm non đến trung học phổ thông bao quanh, đảm bảo môi trường giáo dục tốt nhất cho con trẻ.
Với diện tích 4,9m x 16m trên nền thổ cư 100%, căn nhà sở hữu pháp lý minh bạch. Mức giá 4,2 tỷ cho một sản phẩm hiếm hoi với vị trí đẹp và giá tốt như vậy là một cơ hội không thể bỏ lỡ. Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu tổ ấm và kênh đầu tư sinh lời này.

Xem thêm

Liên hệ:

090 239 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,9m
Chiều sâu 16m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

5 PN, 5 WC
78.4 m²
53,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu

Kết Nối Nhà Đất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tọa lạc tại trái tim phồn hoa của Bà Rịa, một căn nhà phố khang trang đang chờ đón chủ nhân mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.