Tin đăng đã hết hạn.

Đất Thư Phú siêu đỉnh, kinh doanh hốt bạc ngay

Ngày đăng: 07/03/2025

6.3
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đất Thư Phú mặt tiền vuông vắn siêu đẹp, diện tích 54.8m2, tọa lạc tại vị trí kinh doanh siêu đỉnh gần chợ, cực kỳ phù hợp để mở spa, cắt tóc, gội đầu, hiệu thuốc, tạp hóa,...
Bán kính 100m là trường học cấp 1, cấp 2, trạm y tế, UBND xã, nhà văn hoá.
Chỉ 2 phút xe máy là tới đường 427, nhà máy Bia Haliken, cấp 3 Vân Tảo, điểm lên cao tốc và đường gom Vành Đai 4.
Giá chỉ 49.5 triệu/ m2.
Liên hệ ngay 0332487587 để được tư vấn và sở hữu lô đất vàng này nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

033 248 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,71 tỷ

54.8 m²
49,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Matxa-spa
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
X. Thư Phú, H. Thường Tín, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Thư Phú siêu đỉnh, kinh doanh hốt bạc ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.