Chuyển nhượng gấp lô đất 6000m2 KCN Yên Phong, hạ tầng sẵn bàn giao ngay. LH 0988457392

Ngày đăng: 22/05/2026

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Doanh nghiệp thay đổi định hướng đầu tư, cần chuyển nhượng gấp lô đất. Vị trí ngay trong khu công nghiệp Yên Phong (hiện tại rất khó tìm diện tích nhỏ tại các khu công nghiệp trong Bắc Ninh. - Thuộc khu công nghiệp, đáp ứng các doanh nghiệp FDI, EPE. - Thời hạn đến năm 2070. - Hạ tầng đã có sẵn có thể vào làm thủ tục xây dựng luôn. - Giá bán: 182$/m2 ~ 4.732tr/m2 chưa VAT. - LH Bích Diệp: 0988457392 Chuyên kho xưởng, đất công nghiệp miền Bắc.

Xem thêm

Liên hệ:

098 845 ****

Vị trí bản đồ

28,39 tỷ

6.000 m²
4,73 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng gấp lô đất 6000m2 KCN Yên Phong, hạ tầng sẵn bàn giao ngay. LH 0988457392 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.