Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất lô đất 3 ha tại KCN Yên Phong, đất bàn giao ngay. LH 0988457392

Ngày đăng: 23/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng lô đất tại KCN Yên Phong mở rộng, vị trí đẹp, hạ tầng đồng bộ. Phù hợp mọi ngành nghề thu hút của KCN: Năng lượng, điện tử, bán dẫn, cơ khí, bao bì, công nghiệp phụ trợ, cho thuê kho xưởng... Diện tích 3 ha, mặt tiền rộng 200m. - Ưu đãi thuế: Miễn thuế TNDN 2 năm đầu, giảm 50% trong 4 năm tiếp theo. - Hiện trạng: Hạ tầng hoàn thiện sẵn sàng bàn giao ngay. KCN tập trung các tập đoàn lớn từ Hàn, Trung Quốc, Singapore. - Thời hạn đến năm 2067. Giá tốt hơn thị trường, chỉ 170$/m2 ~ 4.42tr/m2 chưa VAT. Liên hệ: Bích Diệp 0988457392 Chuyên bđs công nghiệp, kho xưởng miền Bắc.

Xem thêm

Liên hệ:

098 845 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

132,6 tỷ

30.000 m²
4,42 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất lô đất 3 ha tại KCN Yên Phong, đất bàn giao ngay. LH 0988457392 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.