Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất lô đất DT nhỏ 7000m2 trong KCN Yên Lư Bắc Giang, đất bàn giao ngay, trực tiếp chủ đầu tư

Ngày đăng: 19/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Vị trí: Khu công nghiệp Yên Lư, Yên Dũng sở hữu vị trí đắc địa trên mặt Vành Đai 4, chỉ 5km đên KCN Quang Châu, 5km kết nối ra Quốc Lộ 18. Hạ tầng đồng bộ, sẵn sàng bàn giao ngay. - Ngành nghề thu hút: Linh kiện điện tử, cơ khí, chế biến chế tạo, công nghệ kỹ thuật cao. - Duy nhất lô đất diện tích bé còn sót lại: 7000m2. Hạ tầng đã hoàn thiện, sẵn sàng bàn giao ngay. - Thời hạn đến năm 2071. - Giá 3.77 tr/m2 chưa VAT. Liên hệ: Bích Diệp 0988457392 Chuyên đất công nghiệp, kho xưởng miền Bắc.

Xem thêm

Liên hệ:

098 845 ****

Vị trí bản đồ

26,39 tỷ

7.000 m²
3,77 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất lô đất DT nhỏ 7000m2 trong KCN Yên Lư Bắc Giang, đất bàn giao ngay, trực tiếp chủ đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.