Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 4500m2 đất nhà xưởng Bắc Vinh

Ngày đăng: 26/09/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Do chuyen mục đích. Chính chủ bán 4500 m2 đất nhà xưởng kcn Bắc Vinh đã xây full 65% đất hai xưởng đã có khách thuê 10 năm dòng tiền thu về rất lớn 7 năm thu hồi vốn. Sẵn sổ đỏ chuyển nhượng đã làm tài sản trên đất đủ giấy phép Pccc.

Xem thêm

Liên hệ:

076 996 ****

Vị trí bản đồ

24 tỷ

4.500 m²
5,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Đặng Thai Mai, X. Hưng Đông, Tp. Vinh, T. Nghệ An
AC

A Cuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 4500m2 đất nhà xưởng Bắc Vinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.