Bán nhà xưởng xã Tân An - tỉnh Đồng Nai

Ngày đăng: 14/04/2026

4.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhà xưởng xã Tân An - tỉnh Đồng Nai. Vị trí cách trung tâm thị trấn Vĩnh An 2km. Cách KCN Sông Mây 3km. (khu vực sản xuất, kinh doanh, logistics) cách hồ trị an 5km. Diện tích tổng diện tích đất: 32.250 m2, có 900 m2 đất thổ cư. Phần còn lại đất nông nghiệp, toàn bộ quy hoạch 100% đất SKC (đất sản xuất kinh doanh). Pháp lý: Sổ riêng, 18 sổ, cá nhân đứng tên, đang vay vietin bank ngang 80m mặt tiền đường, dài 110m (mặt tiền đường xe container, quy hoạch mở rộng mặt tiền đường 30 mét đến năm 2030. ) diện tích nhà xưởng: 5.000m2. Hiện trạng công trình: Nhà xưởng trên đất, một nhà cấp 4, nhà để xe, nhà bảo vệ, trạm cân, 20 phòng lưu trú cho nhân sự. Chưa hoàn công trên sổ. Hạ tầng & pháp lý: Trạm điện riêng 750kw pccc (chưa). Hiện xưởng đang cho thuê 200 triệu/ tháng. Thời hạn thuê còn 5 năm. Ưu điểm: Phù hợp mở rộng nhà máy sản xuất quy mô lớn. Trung tâm logistics kho vận. Tổ hợp sản xuất + khu điều hành nội bộ. Quỹ đất còn trống tiềm năng mở rộng xưởng (cho thuê): 500 triệu vnđ/tháng (sẵn nhiều khách có nhu cầu thuê khu vực lô đất). Vườn trái cây organic & ao cá gia tăng giá trị tài sản & khai thác phụ trợ. Có nhà bếp riêng (cấp 4), sân vườn rộng, khu chuồng trại. Giá bán: Thị trường chào 55 tỷ nay chủ cần bán gấp giảm còn 51 tỷ (còn thương lượng tiếp). Liên hệ: Huỳnh mai 0919310345 thành.

Xem thêm

Liên hệ:

091 931 ****

Vị trí bản đồ

51 tỷ

32.250 m²
1,58 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng xã Tân An - tỉnh Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.