Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà và kho xưởng 3500m2 ngay ngã 3 La Sơn, cách Võ Nguyên Giáp 200m, thôn Hàm Rồng- Tp.Pleiku

Ngày đăng: 03/07/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhà và kho xưởng tổng diện tích 3500m2. - Vị trí: Ngã 3 La Sơn thôn Hàm Rồng, xã ChuHrong, Trường Chinh Nối Dài nay là (Võ Nguyên Giáp). 2 Kho hình chữ L 1600m2 (700m2 + 900m2). Tận dụng vừa làm kho, vừa làm xưởng thi công hàng hoá, Nhà biệt thự sân vườn cạnh kho 182 (2 tầng lầu, làm văn phòng đại diện, nhà ở, phòng họp, ). Cửa hàng chào sản phẩm, giao dịch hàng hoá, showroom chào hàng. Sân rộng 1500m2 chất đủ 4 containers hàng hoá. Nhà cho nhân viên, bảo vệ gồm 4 phòng diện tích 120m2. Tổng DT: 40x88m 3500m2 100% đất TC. Hướng: Tây Nam. Liên hệ ngay cho em để xem đất và nhận thêm thông tin nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

082 711 ****

Vị trí bản đồ

22 tỷ

3.500 m²
6,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà và kho xưởng 3500m2 ngay ngã 3 La Sơn, cách Võ Nguyên Giáp 200m, thôn Hàm Rồng- Tp.Pleiku - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.