Bán kho 2 mặt tiền 518m2 Quốc Lộ 1A gần Cầu Suối Dĩa xã Bình Minh, chỉ 13,6 tỷ tl

Ngày đăng: 18/04/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán kho 2 mặt tiền 518m2 Quốc Lộ 1A gần Cầu Suối Dĩa Bình Minh Trảng Bom. + Diện tích đất: 13.2*39m nở hậu 13.43m. + Sổ hồng riêng có 300m2 thổ cư. + Nhà 2 mặt tiền đường trước sau. + Mặt bằng phía trước cao 7m, phía sau có nhà 1 trệt 2 lầu phù hợp làm kho xưởng văn phòng. + Nhà làm có giấy phép xây dựng và hệ thống phòng cháy. + Vị trí: Gần cầu Suối Dĩa, Cách Ngã Ba Trị An Tầm 3km, Cách Ngã Ba Trà Cổ 1,5km, cửa ngõ các KCN Sông Mây, Giang Điền... + Hiện tại đang cho thuê 25 triệu/ tháng. + Gía bán 13,6 tỷ thương lượng. + Alo Ms Chúc để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

096 899 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,2m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

13,6 tỷ

518 m²
26,25 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán kho 2 mặt tiền 518m2 Quốc Lộ 1A gần Cầu Suối Dĩa xã Bình Minh, chỉ 13,6 tỷ tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.