Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho Xưởng mới 100%, tải trọng 2.500kg/m² KCN Hố Nai, Đồng Nai, sẵn sàng vận hành

Ngày đăng: 04/04/2026

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ XƯỞNG KCN HỐ NAI, ĐỒNG NAI. Địa chỉ: Đường số 10 - Giai đoạn 2, KCN Hố Nai, Đồng Nai. Tổng diện tích sàn: 16.320 m². (Gồm 02 nhà xưởng kết cấu 2 tầng, mỗi xưởng 8.160 m²): Tầng 1 (8.000 m²): Cao 8m, tải trọng sàn 2.500 kg/m² (Lý tưởng cho máy móc nặng). Tầng 2 (8.320 m²): Cao 6,5m, tải trọng sàn 650 kg/m². Văn phòng (640 m²): Thiết kế hiện đại (trệt & lửng). Mỗi xưởng 2 thang máy. Xưởng mới 100%, theo tiêu chuẩn, sẵn sàng vận hành. Vị trí chiến lược: Mặt tiền 110m, xe container ra vào thoải mái. Cách sân bay Long Thành ~30km, Tân Sơn Nhất ~40km. Cách cảng Cát Lái ~41km. Cách TP. HCM ~40km (~70 phút). Tiện ích: Trạm điện riêng 1.000 KVA. 02 thang máy tải (1.5002.500kg/xưởng). PCCC hiện đại, cửa chống cháy E30. Hệ thống điện, chiếu sáng, thoát nước đồng bộ. Liên hệ Chính chủ: 0906998938

Xem thêm

Liên hệ:

090 699 ****

Vị trí bản đồ

200 tỷ

16.320 m²
12,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
X. Hố Nai 3, H. Trảng Bom, T. Đồng Nai
AC

Anh Cường

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho Xưởng mới 100%, tải trọng 2.500kg/m² KCN Hố Nai, Đồng Nai, sẵn sàng vận hành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.