Tin đăng đã hết hạn.

Cần b.an hoặc cho thuê showroom mặt tiền ql1a xã trảng bom dt : 1700m2 , có 745m thổ cư pháp l

Ngày đăng: 14/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

CẦN B.AN HOẶC CHO THUÊ SHOWROOM MẶT TIỀN QL1A Xã TRẢNG BOM Dt : 1700m2 , có 745m thổ cư Pháp lý : sổ riêng thổ cư Vị trí :mặt tiền ql1a khu kinh doanh buôn bán tấp lập,gần nhà thờ ,gần chợ ,trường học ,đủ mọi tiện ích.. G.ía : 26 tỷ. Cho thuê 40tr/thang _______________________________ Zalo/sdt : Nhận Kí Gửi - Mua Bán Và Cho Thuê. Tìm kiếm theo nhu cầu của khách hàng. Bds Khu vực Đồng Nai

Xem thêm

Liên hệ:

097 190 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

26 tỷ

1.700 m²
15,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần b.an hoặc cho thuê showroom mặt tiền ql1a xã trảng bom dt : 1700m2 , có 745m thổ cư pháp l - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.