Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng trong kcn Đồng Nai 15.000m2 đã đóng thuế 1 lần đến 2058 - 116 tỷ

Ngày đăng: 10/10/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

XB 064 Bán xưởng trong kcn Đồng Nai 15.000m2 đã đóng thuế 1 lần đến 2058 - 116 tỷ - Diện tích 15.000m2 - Diện tích xưởng 7.200m2 xưởng cao ráo chắc chắn nóc 10m, vách 7m - các công trình phụ trợ 500m2 - pccc tự động - Điện khách hàng mua hạ trạm theo nhu cầu sử dụng của cty - pháp lý chuẩn kcn đã đóng thuế 1 lần đến năm 2058 - hình thức mua bán tài sản - giá bán 116 tỷ thương lượng Lưu ý : khách hàng xem xưởng báo trước 1 ngày : Mr Khánh xem xưởng ̣̂ ̂ - ́ - ̂ ̣̂ ̣̂ ́ ̛̉ - ́ - ̂ - ̀ đ̂́ - ̛̛̉ ̛̣ Đ̂̀ ̀ ̂ ̣̂

Xem thêm

Liên hệ:

087 872 ****

Vị trí bản đồ

116 tỷ

15.000 m²
7,73 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng trong kcn Đồng Nai 15.000m2 đã đóng thuế 1 lần đến 2058 - 116 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.