Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho xưởng gần khu công nghiệp Giang Điền, Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai

Ngày đăng: 02/10/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà xưởng gần khu công nghiệp Giang Điền, tp. Biên Hoà, tỉnh Đồng Nai: Bán nhà xưởng đã đóng thuế 1 lần gần diện tích 7000m2 gần KCN Giang Điền, TP Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai. Rất thuận tiện thông thương hàng hoá. * Diện tích đất gần 7000m2, diện tích nhà xưởng: 4000m2. * Pháp lý: Đất đã đóng thuế 1 lần SKC, niên hạn 2065. Có giấy phép xây dựng và nhà xưởng đã hoàn công 1 phần. * Tiện ích trang thiết bị: + Hạ Bình điện riêng 460kva. + Có hệ thống PCCC tự động thẩm duyệt nghiệm thu đầy đủ. * Đường trước mặt xe container ra vào thoải mái. Gía chỉ: 51 tỷ. LH 0988715847Bên em nhận ký gửi và còn nhiều kho xưởng bán và cho thuê kho xưởng; Anh chị có nhu cầu kết bạn gửi thông tin kho xưởng cụ thể).

Xem thêm

Liên hệ:

098 871 ****

Vị trí bản đồ

51 tỷ

7.000 m²
7,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho xưởng gần khu công nghiệp Giang Điền, Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.