Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho xưởng tại Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai. Diện tích 4 ha

Ngày đăng: 30/09/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà xưởng tại Trảng Bom, Đồng Nai. Diện tích 4 ha(hơn 40000 mét vuông), đất chuẩn SKC, trong đó: Diện tích kho xưởng và công trình phụ trợ 6038 mét vuông; Đất SKC đến năm 2068, miễn thuế đến năm 2032. Pháp lý hoàn chỉnh: Giấy phép môi trường; Hệ thống PCCC; trục đường nhựa lớn xe công ra vào thoải mái. Hồ sơ pháp lý minh bạch, sãn sàng sang tên ngay. Phù hợp đa nghành nghề: May, thực phẩm, cơ khí, kho bãi. Giá 65 tỷ. Thương lượng trực tiếp chủ. LH 0988715847Bên em nhận ký gửi và còn nhiều kho xưởng bán và cho thuê kho xưởng. Anh chị có nhu cầu kết bạn gửi thông tin kho xưởng cụ thể).

Xem thêm

Liên hệ:

098 871 ****

Vị trí bản đồ

65 tỷ

40.000 m²
1,63 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho xưởng tại Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai. Diện tích 4 ha - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.