Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng 11000m2 KCN Trảng Bom Đồng Nai giá chỉ 68 tỷ, đã đóng tiền 1 lần

Ngày đăng: 24/09/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

X1039. Bán xưởng trong KCN Trảng Bom đã đóng tiền 1 lần 11.000 m2 chỉ 2,6 triệu USD khoảng 68 tỷ. Diện tích: 11.000 m2. Diện tích xưởng 5.000 m2. PCCC tự động nghiệm thu. Pháp lý đất SKC hoàn công. Hạn đến 2058.

Xem thêm

Liên hệ:

096 372 ****

Vị trí bản đồ

68 tỷ

11.000 m²
6,18 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng 11000m2 KCN Trảng Bom Đồng Nai giá chỉ 68 tỷ, đã đóng tiền 1 lần - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.