Tin đăng đã hết hạn.

BÁN GẤP GIẢM 5 TỶ Nhà Xưởng Sản Xuất Cây Gáo TRẢNG BOM

Ngày đăng: 22/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

XB046 CẦN BÁN GẤP GIẢM 5 TỶ BÁN XƯỞNG TẠI ĐỒNG NAI VÀO HOẠT ĐỘNG NGAY Vị trí đẹp Sẵn sàng sản xuất! Xưởng xây dựng đạt tiêu chuẩn hiện đại, phù hợp nhiều ngành nghề. . Tổng diện tích đất: 38.000m Đã lên full SKC - Hoàn công trên sổ . Tổng diện tích công trình xây dựng: 7000m + Nhà văn phòng + Nhà nghỉ công nhân + Nhà xưởng và nhà kho . Hệ thống PCCC vách tường tự động, đã nghiệm thu . Bình điện sản xuất riêng biệt, đảm bảo công suất ổn định . Hệ thống xử lý nước thải công suất 120m/ngày đêm, đáp ứng yêu cầu sản xuất thực phẩm, nông nghiệp công nghệ cao ** Giá bán: 75 tỷ ( giá cũ 80 tỷ ) LH : Mr Trường BX Group Đơn vị phát triển & phân phối bất động sản công nghiệp uy tín.

Xem thêm

Liên hệ:

094 851 ****

Vị trí bản đồ

75 tỷ

3 WC
38.000 m²
1,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Cây Gáo, X. Cây Gáo, H. Trảng Bom, T. Đồng Nai
MT

Mr Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN GẤP GIẢM 5 TỶ Nhà Xưởng Sản Xuất Cây Gáo TRẢNG BOM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.