Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng sản xuất xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai, hơn 14.000m2

Ngày đăng: 15/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà xưởng sản xuất khu vực Trảng Bom, Đồng Nai, hơn 1.4 ha quy hoạch SKC. Pháp lý: Sổ riêng quy hoạch đất SKC (Có 300m2 thổ cư). Tổng diện tích đất hơn: 14.000m2. Diện tích xưởng khoảng gần: 3000m2. Còn lại là khuôn viên sân bãi khá rộng rãi thích hợp cho các ngành nghề cần có sân rộng để lên xuống hàng hóa... Hiện tại đang cho thuê giá 100tr/tháng. Điện 3 pha đầy đủ. Đường 2 xe Container né nhau. Diện tích: 14.200m2. Giá Chỉ: 15 tỷ (TL chính chủ). Gọi ngay: Mr Trường. Thân thiện - uy tín - tận tâm. Nhận ký gửi - mua bán nhà, đất, kho, xưởng, dự án... Sang nhượng - cho thuê mặt bằng, kho bãi, nhà xưởng... Các thủ tục pháp lý về nhà đất, kho xưởng.

Xem thêm

Liên hệ:

094 851 ****

Vị trí bản đồ

15 tỷ

2 WC
14.000 m²
1,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Cây Điệp, X. Sông Thao, H. Trảng Bom, T. Đồng Nai
MT

Mr Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng sản xuất xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai, hơn 14.000m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.