Tin đăng đã hết hạn.

Hạ giá 4 tỷ bán gấp nhà xưởng mặt tiền dt 787 thuận tiện kinh doanh sản xuất

Ngày đăng: 19/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hạ giá tiếp Bán Nhà xưởng MT DT787, Trảng Bàng, Tây Ninh Dt 2550m 30x80 Dt xưởng 1300m Có cẩu trục 5 tấn và 3 tấn, Pccc cở bản Thuận tiện làm kho bãi chung chuyển, hay sản xuât,... Giá cũ 20 tỷ hạ còn 16 tỷ còn tl Lh 0903756785 e gửi sổ hồng vị trí ạ

Xem thêm

Liên hệ:

090 375 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

16 tỷ

2.550 m²
6,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. ĐT 787, P. Lộc Hưng, Tx. Trảng Bàng, T. Tây Ninh
H

Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hạ giá 4 tỷ bán gấp nhà xưởng mặt tiền dt 787 thuận tiện kinh doanh sản xuất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.