Bán kho bãi, nhà xưởng, khu công nghiệp huyện Trần Đề, tỉnh Sóc Trăng, giá 420 triệu

Ngày đăng: 21/05/2026

6.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Giá bán: 420 triệu ( Thương lượng ).
Bán nền đường Dal Sóc Vồ đang làm rộng 3m50.
Đầu đường sóc vồ dô 200m tới nền. Cách khu công nghiệp 500m khu vực đông dân cư.
Diện tích: 4.2m x 38m ( Thổ cư 80m2 )
Liên hệ: 0373659530 ( Văn Huỳnh ) N9C.
Xem thêm

Liên hệ:

037 365 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Chiều sâu 19,05m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

420 triệu

80 m²
5,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Dal, H. Trần Đề, T. Sóc Trăng
HV

Huỳnh Văn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán kho bãi, nhà xưởng, khu công nghiệp huyện Trần Đề, tỉnh Sóc Trăng, giá 420 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.