Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng nhà xưởng trong khu công nghiệp Bắc Ninh

Ngày đăng: 08/06/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng nhà xưởng trong khu công nghiệp Bắc Ninh. - Diện tích đất 8200m2, diện tích xưởng 11.000m2. - PCCC tự động nghiệm thu. - Trạm điện 1000kva. - Nằm trong KCN hạ tầng Hiện đại, đồng bộ. - Đủ điều kiện thành lập DN FDI, EPE. - Giá chuyển nhượng 115 tỷ. Lh 0971950923 Ngoài ra bên em còn có các nguồn kho xưởng cho thuê, bán nhà xưởng, đất công nghiệp trong và ngoài các khu công nghiệp các tỉnh. Diện tích đa dạng, phù hợp nhiều ngành nghề, đáp ứng đủ tiêu chí của các DN trong và ngoài nước. Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được những kho xưởng phù hợp nhất! Giá cả rẻ nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

097 195 ****

Vị trí bản đồ

115 tỷ

8.200 m²
14,02 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng nhà xưởng trong khu công nghiệp Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.