Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho xưởng 9.5x21.5m, hẻm Mỹ Phước Tân Vạn p. Thuận Giao, đang thuê 12tr/th

Ngày đăng: 12/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Hẻm thông, sâu 150m, rộng 5m đến 5.5m, mặt tiền rộng 9.5m, đang cho thuê 12tr/th, giá 5.5 tỷ và còn thương lượng chủ - Địa chỉ: Hẻm Mỹ Phước Tân Vạn, P. Thuận Giao, TP. Thuận An, Bình Dương - Sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên miễn phí - Diện tích: 214.7m2(9.5x21.5m, nở hậu 10m), thổ cư 128.8m2 - Thiết kế: Kho xưởng - Hướng Tây Bắc - Cách công viên Thuận Giao 650m - Hỗ trợ vay ngân hàng ------------------------------- Xem hơn 10 kho xưởng Dĩ An và Thuận An: cuongbds.vn/kx Xem hơn 65 nhà đất p.Thuận Giao: cuongbds.vn/tg Xem hơn 1000 nhà đất Dĩ An & Thuận An: cuongbds.vn

Xem thêm

Liên hệ:

098 819 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

215 m²
25,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Mỹ Phước Tân Vạn, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
LC

Lê Đức Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho xưởng 9.5x21.5m, hẻm Mỹ Phước Tân Vạn p. Thuận Giao, đang thuê 12tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.