Tin đăng đã hết hạn.

Chủ ngộp bán kho Bình Nhâm, Thuận An gần Nguyễn Hữu Cảnh DT 109m2 giá 2,95 tỷ TL

Ngày đăng: 26/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chú mình cần bán kho Bình Nhâm, Thuận An dt 109m giá 2,95 tỷ TL. Thông tin chi tiết: Diện tích: 109m² (ngang 4,3m dài 24m). Đường trước kho: Đường bê tông 5m, xe tải ra vào thuận tiện. Vị trí: Ngay sát đường Nguyễn Hữu Cảnh, phường Bình Nhâm. Dân cư hiện hữu, giao thông thuận lợi. Cách trung tâm TP. HCM chỉ 40 phút. Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ. Giá bán: 2,95 tỷ (có thương lượng). Liên hệ cháu chủ: Tuấn 0937526613

Xem thêm

Liên hệ:

093 752 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

1 WC
109 m²
27,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. Bình Nhâm, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
MT

Mr Tuan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ ngộp bán kho Bình Nhâm, Thuận An gần Nguyễn Hữu Cảnh DT 109m2 giá 2,95 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.