Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 30 triệu/m2 quỹ đất 607,5m2 Thủ Đức góc 2 mặt tiền rất hợp làm kho

Ngày đăng: 05/04/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chỉ 30 triệu/m2 quỹ đất 607,5m2 Thủ Đức góc 2 mặt tiền rất hợp làm kho. Vị trí đẹp gần Nguyễn Duy Trinh, khu vực giao thông thuận tiện, xe tải ra vào dễ dàng. Diện tích: 607,5m² thổ cư. Đất góc 2 mặt tiền, dễ bố trí lối ra vào riêng, cực phù hợp làm kho, xưởng nhỏ, bãi xe hoặc điểm tập kết hàng hóa. Kết nối nhanh cao tốc Long Thành Dầu Giây, Vành Đai 3, cảng Cát Lái và Khu Công Nghệ Cao. Rất phù hợp cho khách đang cần quỹ đất lớn để làm kho logistics, kho lạnh, kho vật tư, kho trung chuyển hàng hóa hoặc giữ đất dài hạn. Khu vực đang phát triển mạnh, hạ tầng liên tục mở rộng, biên độ tăng giá còn nhiều. Di chuyển thuận tiện về TP Thủ Đức, Quận 2 cũ, Phú Hữu, Cát Lái và các khu công nghiệp lân cận. Giá chỉ khoảng 30 triệu/m² mức giá rất hiếm cho quỹ đất lớn tại khu Đông. ZL 0938699336 Mr Chung.

Xem thêm

Liên hệ:

093 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

607.5 m²
30,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Gò Nổi, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Hà Minh Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 30 triệu/m2 quỹ đất 607,5m2 Thủ Đức góc 2 mặt tiền rất hợp làm kho - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.