Tin đăng đã hết hạn.

Đất Đầu Tư Sân Bóng Đá Mini Tại Quận 2, TP Thủ Đức

Ngày đăng: 02/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

-Ngay đường Thân Văn Nhiếp 2 mặt tiền vuông vức -Diện tích khủng kinh doanh được các hoạt động lớn -Vị trí trung tâm chính của Quận 2 -Phát triển nhộn nhịp -Dân cư văn minh

Xem thêm

Liên hệ:

091 955 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

200 tỷ

1.580 m²
126,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trịnh Thị Trang

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Đầu Tư Sân Bóng Đá Mini Tại Quận 2, TP Thủ Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.