Tin đăng đã hết hạn.

Hàng đầu tư! MT Nguyễn Duy Trinh 10,7x48m cn 591m2 đang làm xưởng giá chỉ 26 tỷ

Ngày đăng: 04/09/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hàng đầu tư! MT Nguyễn Duy Trinh 10,7x48m cn 591m2 đang làm xưởng giá chỉ 26 tỷ TL. Diện tích: 10.7x48 công nhận đủ 591m2. Kết cấu: Nhà xưởng đang cho thuê. Giá bán chỉ 26 tỷ TL chính chủ. Nhà thuận tiện di chuyển sang các trục đường chính khác như: Nguyễn Duy Trinh, Nguyễn Thị Định, Lê Văn THịnh, Mai Chí Thọ, Đồng Văn Cống, Thân Văn Nhiếp, Trần não, Xa lộ Hà Nội, Xuân Thủy, THảo Điền, Quốc Hương, Nguyễn U Dĩ, Nguyễn văn Hưởng, Lương Định Của, Võ Nguyên Giáp, xa Lộ Hà Nội,.. Liên hệ Thịnh Domus chuyên mua bán nhà phố - căn hộ khu vực TP Thủ Đức. Cam kết thông tin chuẩn, hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa vì tính chất công việc cần bảo mật thông tin. Phương châm nghề nghiệp: Tận tâm - Chân thành - Chuyên nghiệp.

Xem thêm

Liên hệ:

093 999 ****

Vị trí bản đồ

26 tỷ

591 m²
43,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Cát Lái, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Thịnh Đỗ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng đầu tư! MT Nguyễn Duy Trinh 10,7x48m cn 591m2 đang làm xưởng giá chỉ 26 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.