Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất có xưởng 1040.8m²(18,41x56m), Đường 41, Bình Trưng Đông, Q2, full thổ cư, 59tr/m², 59,9 tỷ

Ngày đăng: 19/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất + xưởng 1040.8 m² đường 41, Bình Trưng Đông, Quận 2 - Full thổ cư - giá tốt. + Diện tích: 1.040,8 m² (18,41 x 56 m) sổ hồng riêng, đất ở đô thị 100%. + Hiện trạng: Gồm 1 kho chứa hàng đang hoạt động, 1 dãy phòng ở phía sau cho nhân viên, sân rộng đậu container thoải mái. + Vị trí: Đường nhựa 12 m, thông đường số 42 và nhiều tuyến chính, giao thông thuận tiện ra Mai Chí Thọ, Đồng Văn Cống, Cảng Cát Lái. + Tiềm năng: Thích hợp tiếp tục làm kho xưởng, bãi logistic, hoặc xây mới nhà xưởng văn phòng kho cho thuê. + Ưu điểm: Đất vuông vức, full thổ cư, dễ tách thửa, khu dân cư hiện hữu, không quy hoạch treo. Giá bán: 59,9 tỷ (59 triệu/m² thương lượng trực tiếp). Liên hệ: 0936905636

Xem thêm

Liên hệ:

093 690 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18,41m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

59,9 tỷ

1.041 m²
57,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Số 41, P. Bình Trưng Đông, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NX

Nguyễn Thị Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất có xưởng 1040.8m²(18,41x56m), Đường 41, Bình Trưng Đông, Q2, full thổ cư, 59tr/m², 59,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.