Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp nhà xưởng mini mặt tiền kinh doanh tại TP Thủ Dầu Một, Bình Dương

Ngày đăng: 31/03/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp nhà kho tại TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương. + Địa chỉ: Đường Điện Biên Phủ, Phường Phú Tân, thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương. + Nay là Phường Bình Dương, TP Hồ Chí Minh. Giá: 6 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí). + Diện tích: 177,5m2 thổ cư 100% (8.8m x 20m). * Thông tin chi tiết: + Có sẵn nhà kho trên đất có thể vào ở ngay. + Đối diện KCN Sóng Thần 3, Đại Đăng. * Phù hợp: + Kinh doanh hoặc cho thuê. + Đầu tư tạo dòng tiền ổn định. + Giữ tài sản lâu dài. LH 0914711717 & 0914711717 Mr Quốc Hải.

Xem thêm

Liên hệ:

091 471 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,8m

Vị trí bản đồ

6 tỷ

177.5 m²
33,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Điện Biên Phủ, P. Phú Tân, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
u

user2532440

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp nhà xưởng mini mặt tiền kinh doanh tại TP Thủ Dầu Một, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.