Tin đăng đã hết hạn.

Bán 10.000m2 đất trong KCN VSIP 2, đất SKK, đất sản xuất. Giá từ 200 USD/m2.

Ngày đăng: 13/03/2026

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần Bán đất 10.000m2 - 100.000m2 trong KCN VSIP 2 và VSIP 2A Đất quy hoạch SKK, SXKD Thời hạn sử dụng: 2055 - 2058 Đất trả tiền 1 lần Giá bán: 200 - 250 USD/m2 Liên hệ: 0906118639 Chuyên lĩnh vực Kho Xưởng - Đất SKC - SKK tại Miền Nam

Xem thêm

Liên hệ:

090 611 ****

Vị trí bản đồ

65,5 tỷ

10.000 m²
6,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Thành Phố Mới Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
ĐB

Đăng Ba

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 10.000m2 đất trong KCN VSIP 2, đất SKK, đất sản xuất. Giá từ 200 USD/m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.