Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp kho mặt tiền Mỹ Phước Tân Vạn, Phú Lợi, DT: 17,5x44m, thổ cư: 260m2 đang cho thuê 45tr/th

Ngày đăng: 05/06/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp. Bán kho mặt tiền Mỹ Phước Tân Vạn - Phú Lợi TDM BD. DT 17,5 x 44m thổ cư 260m2, trên đất có kho tổng diện tích đất gần 600m2. Đang cho thuê, có sẵn thu nhập hàng tháng là 45tr/ tháng. Giá tốt: 18 tỷ. LH: 0949243531

Xem thêm

Liên hệ:

094 924 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

18 tỷ

1 WC
733 m²
24,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Mỹ Phước Tân Vạn, P. Phú Lợi, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NT

Nguyễn Hữu Toàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp kho mặt tiền Mỹ Phước Tân Vạn, Phú Lợi, DT: 17,5x44m, thổ cư: 260m2 đang cho thuê 45tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.