Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng mặt tiền 11m, ô tô tránh, Định Công Thượng, kinh doanh & sản xuất đỉnh cao

Ngày đăng: 04/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích 95m² mặt tiền 11m đường ô tô tránh vào nhà thoải mái. Hiện trạng: Nhà cấp 4 đang cho thuê làm xưởng sản xuất, dòng tiền ổn định. Phù hợp: Làm kho hàng, xưởng, gara, hoặc xây mới nhà ở kết hợp văn phòng/kho. Giao thông cực thuận tiện: Gần Nguyễn Trãi, Khương Trung, Vũ Tông Phan, thông ra Ngã Tư Sở. Đường Bùi Xương Trạch mở rộng, ô tô tránh dễ dàng, không lo tắc nghẽn. Khu vực dân cư đông đúc, dễ tuyển nhân công, vận chuyển hàng hóa thuận tiện. Gọi ngay Hằng 0968379920 để biết thêm chi tiết. Cơ hội đầu tư khai thác ngay không cần đắn đo!

Xem thêm

Liên hệ:

096 837 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

11,6 tỷ

95 m²
122,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Định Công Thượng, P. Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NH

Ngô Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng mặt tiền 11m, ô tô tránh, Định Công Thượng, kinh doanh & sản xuất đỉnh cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.