Tin đăng đã hết hạn.

Đầu tư sinh lời: Đất 1090m2, mặt tiền rộng, sẵn nhà 4 tầng Phù hợp kho xưởng, nghỉ dưỡng

Ngày đăng: 22/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT 1090 M2, SỔ ĐỎ TRAO TAY Ở CỐ THỔ, LƯƠNG SƠN, PHÚ THỌ (HÒA BÌNH CŨ) Vị trí vàng Giao thông thuận tiện Tiềm năng sinh lời cao! Thông tin chi tiết: Diện tích: 1090m2( M T 25 m2) Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn. Công trình sẵn có: Nhà 4 tầng, diện tích 150m/tầng. Dãy nhà 1 tầng rộng 300m. Vị trí đắc địa: Cách Long Phú Phú Cát chỉ 1km. Cách Xuân Mai 1,5km. Gần trục đường lớn QL21 Hồ Chí Minh, giao thông cực kỳ thuận lợi. Đường trước đất rộng 8m, ô tô tải & container vào tận sân. Tiềm năng sử dụng: Xây dựng kho xưởng, cơ sở sản xuất kinh doanh. Làm trung tâm dịch vụ, nhà vườn nghỉ dưỡng. Vị trí đẹp, dễ khai thác đa dạng mục đích lâu dài. Liên hệ chính chủ: gọi luôn Em Liên 0965791268 để xem đất trực tiếp và chốt giá tốt nhất! #nhaphohadong, #muabannhaphohadong, #muanhahadong, #gianhaphohadong, #bannhahadong, #muabannhahadong, #nhahadong, #nhamatphohadong, #Muabannhapho, #muabannhaphohadong, #muanhaphohadong, #bannhaphohadong, #gianhahadong, #nhaphohadong, #muanhamatpho, #bannhamatpho, #nhadatthocu, #bdsdongtien, #bannhachinhchu, #bannhahadong, #bannhavanquan, #bannhavanphuc, #bannhavanphu, #bannhamolao, #bannhanguyenkhuyen, #bannhachienthang, #bannhatohieubatrieu, #bannhaletrongtan, #bannhaquangtrung, #bannhangothinham, #bannhavankhe, #chothuenha, #bannhaphutho

Xem thêm

Liên hệ:

096 579 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

1.090 m²
12,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 32, X. Yên Sơn, H. Thanh Sơn, T. Phú Thọ
ML

Mỹ Liên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đầu tư sinh lời: Đất 1090m2, mặt tiền rộng, sẵn nhà 4 tầng Phù hợp kho xưởng, nghỉ dưỡng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.