Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán 14 triệu m2 đất cen kẹt. Đất đã có nhà xưởng

Ngày đăng: 30/10/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

_ Tôi cần bán bđs nhà xưởng _ Diện tích 192m2 _ Có nhà xưởng điện nước đầy đủ _ Dường rộng xe container đậu trước cửa _ ĐC: thanh oai . _ Giá bán 14.triệu1/m2 _ Có chi tiết vi deo nhà xưởng _ Đt. 0985045968 ah em quan tâm cứ alo hoặc zalo tôi

Xem thêm

Liên hệ:

098 504 ****

Vị trí bản đồ

2,69 tỷ

192 m²
14,01 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán 14 triệu m2 đất cen kẹt. Đất đã có nhà xưởng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.