Tin đăng đã hết hạn.

Telin Park Kim Bài em có suất ngoại giao đất xưởng diện tích hơn 2000m2 cần bán giá bán 8, x tr/m2

Ngày đăng: 31/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Telin Park Kim Bài em có suất ngoại giao đất xưởng diện tích hơn 2000m2 cần bán giá bán 8, x tr/m2 giá gốc cao. Đường rộng 20,5m mặt tiền rộng. Cuối năm 2025 bàn giao, ngân hàng cho vay 70%. Quý doanh nghiệp và k/h quan tâm inbox em số điện thoại 0918015333 để gặp chính chủ ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 801 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 33m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

23,19 tỷ

2.665 m²
8,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Cụm công nghiệp Kim Bài (Telin Park Kim Bài), Tt. Kim Bài, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Đình Quý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Telin Park Kim Bài em có suất ngoại giao đất xưởng diện tích hơn 2000m2 cần bán giá bán 8, x tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.