Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất phi nông nghiệp 700m2, MT 13m, ngõ 69 Tứ Liên, Tây Hồ giá 27 tỷ, đường ô tô tránh, giá rẻ

Ngày đăng: 01/10/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất phi nông nghiệp 700m2, MT 13m ngõ 69 Tứ Liên, Tây Hồ, giá 27 tỷ. Diện tích lớn hiếm có: 700m2, mặt tiền 13m. Đất phi nông nghiệp, pháp lý rõ ràng, đóng thuế đầy đủ hàng năm. Hiện có xưởng 1 tầng, phù hợp làm xưởng kho gara ô tô, hoặc xây biệt thự vườn rộng rãi. Đường ô tô tránh, quy hoạch mở rộng tương lai thành 2 mặt đường lớn. Vị trí trung tâm Tây Hồ: Gần Hồ Tây, chợ Tứ Liên, Lotte Mall, Ciputra. Tiềm năng tăng giá cao, thanh khoản tốt. Giá bán: 27 tỷ (có thương lượng). Liên hệ chính chủ: 0977465885 0977465885Mr Nam).

Xem thêm

Liên hệ:

097 746 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

27 tỷ

700 m²
38,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Tứ Liên, P. Tứ Liên, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
PN

Phạm Thành Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất phi nông nghiệp 700m2, MT 13m, ngõ 69 Tứ Liên, Tây Hồ giá 27 tỷ, đường ô tô tránh, giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.