Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng kế bên kcn nam tân uyên gần 11.000m2 giá bán 75 tỷ

Ngày đăng: 20/03/2026

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ XƯỞNG TÂN HIỆP TÂN UYÊN (TP.HCM MỚI) Đất 10.901,5 m (SKC, đóng tiền 1 lần) Xưởng 6.000 m Hoàn công PCCC GPXD đầy đủ Đang cho thuê 350 triệu/tháng Xưởng sẵn, vào sản xuất ngay Giá 7X tỷ (TL0965313131giáp chủ)

Xem thêm

Liên hệ:

096 531 ****

Vị trí bản đồ

75 tỷ

10.900 m²
6,88 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng kế bên kcn nam tân uyên gần 11.000m2 giá bán 75 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.