Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng cho nhà đầu tư mua cho thuê lại giá 215 tỷ diện tích lớn 39.000m

Ngày đăng: 01/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán Nhà Xưởng Đầu Tư Tân Uyên - Bình Dương Tổng Diện Tích Khuôn Viên: 39.000m2 Diện Tích Nhà Xưởng Xây Dựng: 22.000m2 Diện Tích Văn Phòng: 900m2 Công năng đầy đủ: Bao gồm công trình phụ trợ, hạ tầng kỹ thuật hoàn chỉnh Giấy tờ sở hữu & hoàn công đầy đủ Đất SKC, thời hạn sử dụng dài hạn PCCC Tự Động Nghiệm Thu Trạm điện 3 pha công suất 2.500 kVA Đường nhựa lớn, xe container ra vào thuận tiện Hiện đang có HĐ thuê dài hạn: 1,72 tỷ Tháng Giá Bán Tài Sản: 215 Tỷ giá chốt LH 0372574986 gc

Xem thêm

Liên hệ:

037 257 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m

Vị trí bản đồ

215 tỷ

3 WC
39 m²
5,51 tỷ/m²
u

user4521657

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng cho nhà đầu tư mua cho thuê lại giá 215 tỷ diện tích lớn 39.000m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.