Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng trong khu công nghiệp nam tân uyên tổng diện tích 12.000m2 xưởng 7000m2 giá 95tỷ TL

Ngày đăng: 24/09/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ XƯỞNG TRONG KCN NAM TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG Tổng diện tích: 12.000 m Nhà xưởng: 7.000 m Văn phòng: 280 m (có lầu) Hạ tầng & pháp lý Hệ thống PCCC tự động Xưởng đã hoàn công Đất KCN, đã đóng tiền 1 lần đến năm 2054 Hotline/Zalo: 0965313131 Facebook: Nhà Xưởng Trần Tính Email: TinhTran2014bd@gmail.com

Xem thêm

Liên hệ:

096 531 ****

Vị trí bản đồ

95 tỷ

12.000 m²
7,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. Khánh Bình, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
TT

Trần Văn Tính

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng trong khu công nghiệp nam tân uyên tổng diện tích 12.000m2 xưởng 7000m2 giá 95tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.