Tin đăng đã hết hạn.

BÁN HOẶC CHO THUÊ XƯỞNG TÂN UYÊN Đường Nhựa Contaner 24/24. Khu Tập Trung Nhà Xưởng Sản Xuất

Ngày đăng: 09/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN HOẶC CHO THUÊ XƯỞNG TÂN UYÊN Đường Nhựa Contaner 24/24. Khu Tập Trung Nhà Xưởng Sản Xuất Dễ Tuyển Công Nhân Diện Tích Đất : 13.523 m2 Diện Tích Xưỡng : 6.000 m2 Văn Phòng : 224 m2 ( Lầu + Trệt) Nhà Ăn : 237 m2 Nhà Trưng Bày : 240 m2 ( Lầu + Trệt ) Trạm Điện : 560 KVA Hệ Thống Pccc Tự Động Đất SKC.12.500 m2 đóng Tiền 1 Lần đến ngày 14/11/2062 Giá Bán 87tỷ Giá Cho Thuê : 550 tr/tháng Sdt 0398302584

Xem thêm

Liên hệ:

039 830 ****

Vị trí bản đồ

87 tỷ

13.523 m²
6,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Đông
Địa chỉ
P. Tân Vĩnh Hiệp, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
NT

Ngan Tran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN HOẶC CHO THUÊ XƯỞNG TÂN UYÊN Đường Nhựa Contaner 24/24. Khu Tập Trung Nhà Xưởng Sản Xuất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.