Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho xưởng tại phường Tân Hiệp, thành phố Tân Uyên, tỉnh Bình Dương cũ

Ngày đăng: 31/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán kho xưởng tại phường Tân Hiệp, thành phố Tân Uyên, tp. HCM(Bình Dương cũ): Diện tích đất 5452 mét vuông(40x138m), diện tích kho xưởng 4000 mét vuông, có văn phòng, phòng bảo vệ, nhà ăn cho công nhân. Có hệ thống PCCC, mặt tiền đường Tân Hiệp 17, đường xe Công. Vị trí đẹp: Gần vòng xoay Kim Hằng, vòng xoay Tân Hiệp, kho xưởng đang cho thuê 120 triệu/ tháng. Giá bán: 23 tỷ(giá còn thương lượng chủ). (Bán kho xưởng 2: Tại phường Tân Hiệp, TP. HCM(TP Tân Uyên, Bình Dương cũ): DT đất 6000 mét vuông(đất SKC 5300 mét vuông); Diện tích kho xưởng xây dựng 4000 mét vuông(kho xưởng đang cho thuê). Giá bán: 40 tỷ(có thương lượng lấy lại kho xưởng nhanh). LH 0988715847bên em còn nhiều kho xưởng bán và cho thuê kho xưởng tại khu vực TP Hồ Chí Minh; Anh chị có nhu cầu kết bạn gửi thông tin kho xưởng cụ thể).

Xem thêm

Liên hệ:

098 871 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m

Vị trí bản đồ

23 tỷ

5.452 m²
4,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Tân Hiệp 17, P. Tân Hiệp, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
vl

vu văn luyện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho xưởng tại phường Tân Hiệp, thành phố Tân Uyên, tỉnh Bình Dương cũ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.