Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng mới đang cho thuê tại tân hiệp tp tân uyên bình dương. đất 6000m2 skc 5300m xưởng 4000m

Ngày đăng: 02/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN XƯỞNG MỚI ĐANG CHO THUÊ TẠI TÂN HIỆP TP TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG. Đất 6000m2 skc 5300M xưởng 4000m đang cho thuê 2.5usd/m2p Hợp đồng 5 năm mới ký dc 5 tháng. Hồ sơ Pháp lý đầy đủ ,xưởng k có hoàn công và nghiệm thu pccc. Giá bán lấy lại xưởng 40ty thương lượng lh em xem xưởng 0398302584

Xem thêm

Liên hệ:

039 830 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

40 tỷ

6.000 m²
6,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Tân Hiệp, P. Tân Hiệp, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
NT

Ngan Tran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng mới đang cho thuê tại tân hiệp tp tân uyên bình dương. đất 6000m2 skc 5300m xưởng 4000m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.