Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp kho xưởng gần 900m², hẻm xe tải 8m Trịnh Đình Thảo Thu nhập 80tr/tháng

Ngày đăng: 28/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội hiếm Kho xưởng diện tích gần 900m² Trịnh Đình Thảo, Quận Tân Phú Diện tích: 16 x 60m, tổng 897m² đất sản xuất kinh doanh. Vị trí: Hẻm 8m thông thoáng, xe tải lớn ra vào dễ dàng. Hiện trạng: Kho xưởng chắc chắn, đang cho thuê 80 triệu/tháng dòng tiền sẵn có. Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay. Giá bán: 50 tỷ (TL). Công năng tiềm năng: Tiếp tục khai thác kho bãi, xưởng sản xuất. Phát triển cao ốc văn phòng, tòa nhà thương mại. Xây dựng chung cư mini, căn hộ dịch vụ cho thuê lâu dài. Mở trung tâm logistic, showroom, siêu thị mini. Vừa có dòng tiền, vừa có giá trị gia tăng mạnh về đất! Liên hệ Đan Thi 0909311041

Xem thêm

Liên hệ:

090 931 ****

Vị trí bản đồ

50 tỷ

897 m²
55,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đan Thi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp kho xưởng gần 900m², hẻm xe tải 8m Trịnh Đình Thảo Thu nhập 80tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.