Tin đăng đã hết hạn.

Cần sang nhượng nhà xưởng mặt tiền đường tây thạnh - kcn tân bình- dt 7312m2

Ngày đăng: 11/07/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền đường Tây Thạnh chỉ có duy nhất lô đất vàng này có diện tích siêu , Mặt tiền rộng 75m , khu vực kinh danh sầm uất , trục đường chính nối liền từ Trường Chinh qua Lê Trọng Tấn .. . DT : 7.312 m² ( vuông đẹp) Hướng Đông Nam. Cách cổng chào KCN Tân Bình- Trường Chinh chỉ 600m. Hồ sơ pháp lý đầy đủ Giá: 160 tỷ thương lượng Liên hệ ngay 0799014569 Thanh Thủy - Xin cảm ơn !

Xem thêm

Liên hệ:

079 901 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 75m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

160 tỷ

7.312 m²
21,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Tây Thạnh, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thanh Thuy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần sang nhượng nhà xưởng mặt tiền đường tây thạnh - kcn tân bình- dt 7312m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.