Tin đăng đã hết hạn.

Chủ khu Sông Lô 2 - Huyện Sông Lô từ - 5000 m2, 10 ha tổng 165ha chia nhỏ theo nhu cầu

Ngày đăng: 04/04/2026

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

KCN Sông Lô 2 - Huyện Sông Lô - Vĩnh Phúc. Diện tích 5000 - 1ha - 2ha - 3ha.. Tổng 165ha chia nhỏ theo nhu cầu từ 5000m2 trở. Thông tư dự án: KCN Sông Lô II được đầu tư tại xã Đồng Thịnh và Yên Thạch, huyện Sông Lô, tỉnh Vĩnh Phúc cũ. Xã Sông Lô Phú Thọ mới. Ngành nghề Thu hút. Công nghiệp cơ khí. - Công nghiệp điện tử. - Công nghiệp thiết bị điện. - Vật liệu xây dựng. - Công nghiệp nhẹ: Dệt (không có nhuộm), may, da giày, sản xuất mỹ phẩm, chế biến và bảo quản rau quả. - Công nghiệp chế biến, chế tạo. - Cung cấp nước; hoạt động quản lý và xử lý rác thải, nước thải; - Sản xuất phân phối điện khí đốt, nước nóng, hơi nước và điều hòa không khí; - Vận tải kho bãi. Ưu đãi đầu tư. - Thuế thu nhập doanh nghiệp: Theo quy định của Chính phủ: - Miễn Thuế thu nhập doanh nghiệp 02 năm đầu tiên, giảm 50% thuế suất cho 04 năm tiếp theo tính từ thời điểm phát sinh thu nhập chịu thuế. - Thuế nhập khẩu: Theo quy định, miễn Thuế nhập khẩu đối với hàng hóa nhập khẩu để gia công cho phía nước ngoài; hàng hóa nhập khẩu để tạo tài sản cố định; nguyên liệu vật tư bán thành phẩm trong nước chưa sản xuất được.. - Hỗ trợ thủ tục trước và sau cấp phép đầu tư. - Doanh nghiệp được hướng dẫn các thủ tục đăng ký kinh doanh, xin cấp Giấy chứng nhận đầu tư và các thủ tục hành chính khác. Liên hệ: Lưu số: Ngọc Thuý trực tiếp phòng dự án: Gọi 0936298578: Hoặc nhắn Zalo 24/24.. Hỗ trợ giá tốt nhất: Trân trọng cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 629 ****

Vị trí bản đồ

11,75 tỷ

5.000 m²
2,35 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ khu Sông Lô 2 - Huyện Sông Lô từ - 5000 m2, 10 ha tổng 165ha chia nhỏ theo nhu cầu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.