Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho, nhà xưởng tại Xã Xuân Sơn, 25 tỷ, 2800 m2, giá tốt Hot!

Ngày đăng: 10/10/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Sang nhượng Kho, nhà xưởng nằm ở Xã Xuân Sơn, Sơn Tây, Hà Nội với diện tích rộng 2800 m2, thích hợp để phát triển các hoạt động sản xuất, kinh doanh. + Giá bán: 25 tỷ VND + Pháp lý đầy đủ + Mặt tiền rộng 43m, đường nhựa rộng 6m. Có sẵn nhà xưởng 1300m. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn đầu tư vào lĩnh vực bất động sản công nghiệp. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Hùng 0942090326

Xem thêm

Liên hệ:

094 209 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 43m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

25 tỷ

2.800 m²
8,93 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho, nhà xưởng tại Xã Xuân Sơn, 25 tỷ, 2800 m2, giá tốt Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.