Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng Sóc Sơn, diện tích khủng 1928m2, giá chỉ 13 tỷ

Ngày đăng: 17/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu nhà xưởng siêu rộng tại Sóc Sơn, Hà Nội!

Diện tích siêu khủng: Tổng 1928m2 (trong đó 1500m2 nhà xưởng, phần còn lại là sân, nhà bếp, nhà điều hành, phòng tiếp khách, nhà ở gia đình, nhà ở chuyên gia và WC).

Vị trí đắc địa: Xã Trung Giã Mới, Sóc Sơn, Hà Nội.

Tiện ích đỉnh của chóp:
- Đường rộng rãi, 2 xe công tránh nhau thoải mái.
- Điện 3 pha khỏe re.
- Khu vực nhân công siêu rẻ, tiết kiệm chi phí sản xuất.

Giá chỉ 13 tỷ, quá hời cho một cơ ngơi hoành tráng như vậy!

Liên hệ ngay em Thoa để được tư vấn và xem xưởng trực tiếp: 0986516287.
Xem thêm

Liên hệ:

098 651 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

13 tỷ

2 WC
1.928 m²
6,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
X. Trung Giã, H. Sóc Sơn, Tp. Hà Nội
TT

Thoadinh Thoadinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng Sóc Sơn, diện tích khủng 1928m2, giá chỉ 13 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.