Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho ,xưởng Xã Phượng Sơn - Quốc Oai :1900m2, mặt tiền 16m , giá cực rẻ 11tỷ

Ngày đăng: 19/10/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

+ Vị trí đất : thuộc xã Phượng Sơn , Huyện Quốc Oai ,Hà Nội ,gần cầu sông Đáy (Đại Lộ Thăng Long) + Diện tích : 1900m2, mặt tiền 16m ,chiều dài 120m, đường thông ,ô tô tải lớn vào + Trên đất có xưởng khung thép kiên cố chắc chắn bằng khung thép zamil. Sẵn nhà văn phòng , nhà ở công nhân , nhà ăn đầy đủ... + Diện công xuất 630A rất khoẻ phù hợp cho mọi ngành nghề. + Đã có sổ hồng rõ ràng 50năm ,( thời hạn sử dụng đến 2063 ) +Chính chủ cần bán giá 11 tỷ có thương lượng, sang tên ngay :0934662020

Xem thêm

Liên hệ:

093 466 ****

Vị trí bản đồ

11 tỷ

1.900 m²
5,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Đại lộ Thăng Long, H. Quốc Oai, Tp. Hà Nội
ĐH

Đinh Văn Hoà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho ,xưởng Xã Phượng Sơn - Quốc Oai :1900m2, mặt tiền 16m , giá cực rẻ 11tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.