Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà xưởng (có GPXD) Quận 8 P. Phú Định TP.HCM

Ngày đăng: 02/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Ngon Q8: Bank Định giá 200 tỷ, vay được 150 tỷ, Bán 120 Tỷ CTL. Bán đất tặng nhà xưởng (Có GPXD) Quận 8 P. Phú Định TP. HCM. DT: 3,157m2 gần Võ Văn Kiệt. PL: SHR, Sổ nhà SSGD. Giá: 120 Tỷ CTL0977040538 Minh Vương.

Xem thêm

Liên hệ:

097 704 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 43m

Vị trí bản đồ

120 tỷ

3 WC
3.157 m²
38,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Hồ Học Lãm, P. 16, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
MV

Minh Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà xưởng (có GPXD) Quận 8 P. Phú Định TP.HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.